Tường thuật trực tiếp sea games 30

 - 
# Từ khóa: Lịch trần thuật trực tiếp SEA Games 30 - Các nội dung bài viết về Lịch tường thuật thẳng SEA Games 30


Bạn đang xem: Tường thuật trực tiếp sea games 30

Lịch tường thuật trực tiếp SEA Games 30: Cập nhật thông tin new về Lịch trần thuật thẳng SEA Games 30, hình hình họa, đoạn phim clip mới nhất về Lịch trần thuật trực tiếp SEA Games 30 trên wesave.vn.nước ta

Cùng quan sát và theo dõi định kỳ tường thuật thẳng SEA Games 30 bên trên VTV ngơi nghỉ những bộ môn bóng đá phái nam, bóng đá thiếu phụ cùng các môn khác.
Bảng tổng chuẩn bị SEA Games 30


Xem thêm: Sự Khác Biệt Giữa Hlr Là Gì ? Định Nghĩa Và Giải Thích Ý Nghĩa

Quốc gia
*
*
*
Tổng số

LỊCH THI ĐẤU bóng đá nam
*
Brazil


Xem thêm: Poster Là Gì ? Tìm Hiểu Về Các Loại Poster Phổ Biến Hiện Nay

Ngày Môn Vận động viên HC
11/6Điền kinh (4 x 400 mét tiếp mức độ bạn nữ )Nguyễn Thị Oanh - Nguyễn Thị Tdiệt - Quách Thị Lan - Nguyễn Thị Huyền
11/6Điền kinh (dancing cha bước nữ)Trần Huệ Hoa
11/6Điền ghê (khiêu vũ cao nam)Đào Văn uống Thủy
11/6Điền khiếp (4 x 400 mét tiếp mức độ phái nam )Đào Xuân Cường - Lương Văn uống Thao - Lê Trọng Hinch - Quách Công Lịch
11/6Điền gớm (100m vượt rào nữ)Trần Thị Yến Hoa
11/6Bi sắt (đôi nữ)Ngô Thị Huyền Trân - Nguyễn Thị Thi
11/6Điền tởm ( 10.000 mét nữ)Phạm Thị Huệ
11/6Điền gớm ( 1.500 mét nữ)Nguyễn Thị Phương
11/6Điền gớm ( 1.500 mét nam)Dương Văn uống Thái
11/6Điền tởm (1.500m nữ)Đỗ Thị Thảo
11/6Bi Fe (đôi nam)Ngô Rom - Trần Thạch Lam
11/6Bắn súng (vây cánh thanh nữ súng nđính 25m)Triệu Thị Hoa Hồng - Lê Thị Hoàng Ngọc - Phạm Thị Hà
11/6Đua thuyền (tứ người)Ngọc Đức - Minc Chính - Đặng Dũng - Quang Tùng
11/6Bắn súng (bọn nam 50m súng ngắn)Nguyễn Hoàng Phương - Hoàng Xuân Vinc - Trần Quốc Cường
11/6Rowing ( 500m đôi nam hạng nhẹ)Nguyễn Văn uống Tuấn - Nguyễn Vnạp năng lượng Đức
11/6Bắn súng (50m súng nđính thêm hơi)Hoàng Xuân Vinh
11/6Rowing (đôi nam)Đàm Văn uống Hiếu - Nguyễn Đình Huy
11/6Rowing (song nữ)Lê Thị An - Phạm Thị Huệ
11/6Rowing ( 500m đôi nữ giới hạng nhẹ)Phạm Thị Thảo - Tạ Thanh hao Huyền
11/6Rowing ( 500m cá nhân nam)Nguyễn Văn uống Linh
10/6Bơi (400m tự do)Nguyễn Thị Ánh Viên
10/6Điền kinh (1500 m nam)Lâm Quang Nhật
10/6Điền gớm (200m nam)Lê Trọng Hinh
10/6Pencak Silat (biểu diễn)Hoàng Quang Trung
10/6Boxing (75kg nam)Trương Đình Hoàng
10/6Điền khiếp (800m nam)Dương Văn Thái
10/6Điền tởm (800m nữ)Đỗ Thị Thảo
10/6Điền kinh (10 môn phối hợp)Nguyễn Văn uống Huệ
10/6Boxing (60 kg)Nguyễn Văn uống Hải
10/6Điền ghê (400m rào nam)Quách Công Lịch
10/6TDDC (xà đối kháng nam)Đinch Phương Thành
10/6Điền tởm (400m rào nữ)Nguyễn Thị Huyền
10/6TDDC (trình diễn từ bỏ do)Phan Thị Hà Thanh
10/6TDDC (cầu thăng bằng)Đỗ Thị Vân Anh
10/6TDDC (cầu thăng bằng)Phan Thị Hà Thanh
10/6TDDC (nhảy đầm chống)Hoàng Cường
10/6TDDC (khiêu vũ chống)Lê Thanh hao Tùng
10/6TDDC (xà kép nam)Phạm Phước Hưng
10/6TDDC (xà kép nam)Đinc Pmùi hương Thành
10/6Boxing (hạng lông 51kg)Nguyễn Thị Yến
10/6Boxing (hạng con gà 54kg)Lê Thị Bằng
3/6Đấu tìm (tìm liễu nữ)Nguyễn Thị Hoài Thu
3/6Bóng bàn (đôi nam giới nữ)Mỹ Trang - Quang Linh
2/6Bóng bàn (song nam)Tuấn Quỳnh - Anh Tú